• Đất có sổ đỏ mới được tách thửa?

    Chỉ khi được cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất thì người sử dụng đất mới có đầy đủ các quyền năng của người sử dụng đất trong đó có các quyền chung quy định tại Điều 166 và các quyền liên quan đến chuyển quyền sử dụng đất.

|< < 10521 10522 10523 10524 10525 > >|