• Áp dụng Luật Đấu thầu để lựa chọn nhà thầu?

    Khoản 4, Điều 1 Luật Đấu thầu quy định lựa chọn nhà thầu trong lĩnh vực dầu khí, trừ việc lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ dầu khí liên quan trực tiếp đến hoạt động tìm kiếm thăm dò, phát triển mỏ và khai thác dầu khí theo quy định của pháp luật về dầu khí thuộc phạm vi điều chỉnh của Luật Đấu thầu.

|< < 11991 11992 11993 11994 11995 > >|